Chào mừng bạn ghé thăm bestPtc.forum-viet , chúc bạn một ngày hạnh phúc và may mắn !Bạn đang xem diễn đàn với tư cách là khách với nhiều hạn chế. Đăng kí ngay một tài khoản miễn phí để bạn có thể sử dụng tất cả các tính năng của diễn đàn như gởi bài viết, gởi tin nhắn cho thành viên khác, tham gia bình chọn, gởi hình ảnh, chat, xem danh sách bài viết mới, kết bạn, viết blog,...và hơn nữa để chúng ta cùng nhau thảo luân và đóng góp xây dựng bestPtc.forum-viet tốt hơn ! thân ái , admin.

Join the forum, it's quick and easy

Chào mừng bạn ghé thăm bestPtc.forum-viet , chúc bạn một ngày hạnh phúc và may mắn !Bạn đang xem diễn đàn với tư cách là khách với nhiều hạn chế. Đăng kí ngay một tài khoản miễn phí để bạn có thể sử dụng tất cả các tính năng của diễn đàn như gởi bài viết, gởi tin nhắn cho thành viên khác, tham gia bình chọn, gởi hình ảnh, chat, xem danh sách bài viết mới, kết bạn, viết blog,...và hơn nữa để chúng ta cùng nhau thảo luân và đóng góp xây dựng bestPtc.forum-viet tốt hơn ! thân ái , admin.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nhận Ngay 0.5$ PayWeb + Bonus 0.15$LR (Bonus Mỗi Ngày)-Có Proof- Hướng Dẫn Chi Tiết

2 posters

Go down

Nhận Ngay 0.5$ PayWeb + Bonus 0.15$LR (Bonus Mỗi Ngày)-Có Proof- Hướng Dẫn Chi Tiết Empty Nhận Ngay 0.5$ PayWeb + Bonus 0.15$LR (Bonus Mỗi Ngày)-Có Proof- Hướng Dẫn Chi Tiết

Bài gửi by phuonglam1 Sun Apr 17, 2011 7:22 pm

Có một số topic về cái này rồi, topic của mình sẽ bonus mỗi bạn 0.15$LR mỗi ngày ngay khi bạn click kiếm 0.5$ từ payweb
Bonus ngay 0.15$ LR khi các bạn đăng ký dưới link mình và làm theo hướng dẫn dưới đây, rất đơn giản thôi, có hướng dẫn chi tiết và hình ảnh
.

Các bạn chú ý làm đúng các bước, khi click và link ref các bạn nhìn mã ref của mình là : 12700

Bước 1: Các bạn đăng ký payweb theo link sau : http://payweb.com/?partner=12700

Click vào sẽ hiện ra hình sau, bạn click theo mũi tên màu đỏ để đăng ký
Nhận Ngay 0.5$ PayWeb + Bonus 0.15$LR (Bonus Mỗi Ngày)-Có Proof- Hướng Dẫn Chi Tiết POq0Ncq1Xfa
Sau đó hiện ra trang đăng ký, các bạn điền thông tin, chú ý không click chọn Business account :
Nhận Ngay 0.5$ PayWeb + Bonus 0.15$LR (Bonus Mỗi Ngày)-Có Proof- Hướng Dẫn Chi Tiết JppvJZydJsj
Xong nó sẽ thông báo send 1 mail vào mail của bạn, bạn vào mail đăng ký và click để active tài khoản.
Nhận Ngay 0.5$ PayWeb + Bonus 0.15$LR (Bonus Mỗi Ngày)-Có Proof- Hướng Dẫn Chi Tiết XPG0pvXNptB
Các bạn đăng nhập vào payweb và nhìn thấy số ID payweb của mình như hình :
Nhận Ngay 0.5$ PayWeb + Bonus 0.15$LR (Bonus Mỗi Ngày)-Có Proof- Hướng Dẫn Chi Tiết MM721iOLnAg
Bước 2 : Các bạn down phần mềm Java về cài đặt (ai có rồi thì k cần cũng được). Vì phải có phần mềm này các bạn mới nhìn thấy mã xác nhận để nhận bonus
link download : http://www.java.com/en/download/index.jsp

Các bạn cài đặt phần mềm Java vừa down về ( mất khoảng vài phút ) rồi sau đó làm bước 3.

Bước 3 : Các bạn copy số payweb ID của mình, sau đó vào link sau đây để nhận bonus 0.5$
Nhận Ngay 0.5$ PayWeb + Bonus 0.15$LR (Bonus Mỗi Ngày)-Có Proof- Hướng Dẫn Chi Tiết 6yMwU2zEA0c
Các bạn nhớ là phải vào đúng link http://abcdsad.blogspot.com/ trên này để get bonus 0.5$ , nếu không mình sẽ không nhận được gì từ các bạn cả.

Bước 4 : Exchange sang LR

Các bạn vào tài khoản payweb, sẽ thấy có 0.5$, mỗi ngày các bạn làm bước 2 một lần để nhận 0.5$ ( 0.5$ mỗi ngày ) và không nên cheat.
Các bạn vào đây để ex từ payweb sang LR : Paywebexchange.com
Chọn mục sell payweb để ex, phí ex là 1$ nên các bạn để vài ngày rồi hãy ex nhé !

Nhận Ngay 0.5$ PayWeb + Bonus 0.15$LR (Bonus Mỗi Ngày)-Có Proof- Hướng Dẫn Chi Tiết 4Zy1VodEtvT
Các bạn đăng ký làm theo hướng dẫn xong rồi reply lại topic, mình sẽ check và bonus.
Mẫu reply :
chú ý : mục ngày giờ nhận bonus các bạn điền theo hướng dẫn. Bạn vào My transactions
Sau đó copy ngày giờ nhận bonus rồi điền vào mục ngày giờ, hình :

Nhận Ngay 0.5$ PayWeb + Bonus 0.15$LR (Bonus Mỗi Ngày)-Có Proof- Hướng Dẫn Chi Tiết XHXKDIcA2u1
Ngày giờ nhận bonus: Các bạn copy ngày giờ trên hình rồi paste vào đây dùm mình nhé! ví dụ như hình trên là : 07.04.2011 17 : 11: 35
Username :
số LR :
Proof sau khi EX sang LR
Nhận Ngay 0.5$ PayWeb + Bonus 0.15$LR (Bonus Mỗi Ngày)-Có Proof- Hướng Dẫn Chi Tiết 7H37hGBeS21
Nhận Ngay 0.5$ PayWeb + Bonus 0.15$LR (Bonus Mỗi Ngày)-Có Proof- Hướng Dẫn Chi Tiết 19dSpeqYg1O

mình sẽ check và bonus mỗi ngày sau khi get bonus và reply tại topic này
Email Support: s_satthutinhtruong25@yahoo.com

phuonglam1
Thành viên mới
Thành viên mới

Nhận Ngay 0.5$ PayWeb + Bonus 0.15$LR (Bonus Mỗi Ngày)-Có Proof- Hướng Dẫn Chi Tiết Empty Re: Nhận Ngay 0.5$ PayWeb + Bonus 0.15$LR (Bonus Mỗi Ngày)-Có Proof- Hướng Dẫn Chi Tiết

Bài gửi by phuonglam1 Mon Apr 18, 2011 4:42 am

đúng 5h 6h AM mỗi ngày anh em vào get bonus chắc chắn được , sắp tới giờ rồi đó anh em

phuonglam1
Thành viên mới
Thành viên mới

Nhận Ngay 0.5$ PayWeb + Bonus 0.15$LR (Bonus Mỗi Ngày)-Có Proof- Hướng Dẫn Chi Tiết Empty Re: Nhận Ngay 0.5$ PayWeb + Bonus 0.15$LR (Bonus Mỗi Ngày)-Có Proof- Hướng Dẫn Chi Tiết

Bài gửi by admin Mon Apr 18, 2011 11:15 am

các bạn vào ủng hộ bạn phuơnglam đi nào !
admin
admin
Admin
Admin

https://bestptc.forum-viet.com

Bài gửi by phuonglam1 Mon Apr 18, 2011 4:19 pm

admin đã viết:các bạn vào ủng hộ bạn phuơnglam đi nào !
thanks bạn nhé sau ko ủng hộ mình vé đí , thanks bạn nhé Very Happy

phuonglam1
Thành viên mới
Thành viên mới

Bài gửi by phuonglam1 Tue Apr 19, 2011 4:56 am

đã tới giờ get bonus nhanh chân nào mọi người

phuonglam1
Thành viên mới
Thành viên mới

Bài gửi by phuonglam1 Wed Apr 20, 2011 4:55 am

đã đến h get bonus nhanh nào mọi người

phuonglam1
Thành viên mới
Thành viên mới

Bài gửi by admin Wed Apr 20, 2011 1:51 pm

phuonglam1 đã viết:đúng 5h 6h AM mỗi ngày anh em vào get bonus chắc chắn được , sắp tới giờ rồi đó anh em
mình cũng muốn ủng hộ bạn lắm chứ nhưng mà 5h-6h sáng thì e là mình không thể
admin
admin
Admin
Admin

https://bestptc.forum-viet.com

Bài gửi by phuonglam1 Thu Apr 21, 2011 2:04 pm

admin đã viết:
phuonglam1 đã viết:đúng 5h 6h AM mỗi ngày anh em vào get bonus chắc chắn được , sắp tới giờ rồi đó anh em
mình cũng muốn ủng hộ bạn lắm chứ nhưng mà 5h-6h sáng thì e là mình không thể

vậy ah! vì thời gian đó cũng hơi sớm , còn 7h trở về sau thì hên xui hà ,bửa còn vé bonus bữa thì hết trơn

phuonglam1
Thành viên mới
Thành viên mới

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics