Chào mừng bạn ghé thăm bestPtc.forum-viet , chúc bạn một ngày hạnh phúc và may mắn !Bạn đang xem diễn đàn với tư cách là khách với nhiều hạn chế. Đăng kí ngay một tài khoản miễn phí để bạn có thể sử dụng tất cả các tính năng của diễn đàn như gởi bài viết, gởi tin nhắn cho thành viên khác, tham gia bình chọn, gởi hình ảnh, chat, xem danh sách bài viết mới, kết bạn, viết blog,...và hơn nữa để chúng ta cùng nhau thảo luân và đóng góp xây dựng bestPtc.forum-viet tốt hơn ! thân ái , admin.

Join the forum, it's quick and easy

Chào mừng bạn ghé thăm bestPtc.forum-viet , chúc bạn một ngày hạnh phúc và may mắn !Bạn đang xem diễn đàn với tư cách là khách với nhiều hạn chế. Đăng kí ngay một tài khoản miễn phí để bạn có thể sử dụng tất cả các tính năng của diễn đàn như gởi bài viết, gởi tin nhắn cho thành viên khác, tham gia bình chọn, gởi hình ảnh, chat, xem danh sách bài viết mới, kết bạn, viết blog,...và hơn nữa để chúng ta cùng nhau thảo luân và đóng góp xây dựng bestPtc.forum-viet tốt hơn ! thân ái , admin.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Incrasebux Quy Định Về Việc Nhận Tiền Thanh Toán

4 posters

Go down

Incrasebux Quy Định Về Việc Nhận Tiền Thanh Toán Empty Incrasebux Quy Định Về Việc Nhận Tiền Thanh Toán

Bài gửi by admin Fri Feb 04, 2011 2:37 pm

Xin chào tất cả các bạn!

Hôm nay mình nói rõ cho mọi người hiểu về cách thức thanh toán trên Incrasebux.

Một số quy định của nó như sau:

1. Đối với Standard membership:
- Thời gian thanh toán: 30 ngày làm việc, tức từ 40-45 ngày lịch.
- Số tiền tối thiểu để cashout (rút):
+ Lần thứ 1: 2.00$
+ Lần thứ 2: 5.00$
+ Lần thứ 3: 7.00$
+ Lần thứ 4 trở vế sau: 10.00$
- Và điều cuối cùng cần lưu ý với mọi người là số click trung bình (AVG) phải >3 mới được thanh toán.

2. Đối với các loại thành viên còn lại:như verified, Paid, Premium, Elite, và Investor ( VIP nhất )
- Được thanh toán instant.
- Thời gian chờ rút cho lần tiếp theo tùy theo cho mỗi loại thành viên.
- Thành viên nâng cấp nhỏ nhất là Verified, với giá nâng cấp là 3.500$ cho 1 năm, và tất nhiên sẽ được thanh toán instant.

3. Số tiền tối đa có thể rút:
- 150% số tiền đầu tư + 5.00$
[You must be registered and logged in to see this link.]

Ví dụ:
Nếu bạn mua 1 gói Premium Membership (90$) + 100 referrals (40$) = 130$. Đây là số tiền bạn đầu tư, thì bạn có thể rút tối đa là:
(150% của 130$)195$ + 5$ = 200$

4. Chi tiết về các loại thành viên các bạn có thể xem tại: membership

Hi vọng với bài viết này, các bạn sẽ hiểu rõ hơn về cách thanh toán của incrasebux.Nếu quá thời hạn trên mà chưa nhận được thanh toán thì có thể mở ticket để hỏi admin cho rõ, hoặc truy cập forum incrasebux , chọn Bug box ( hay report box ) để mở ticket khiếu nại.
Chúc mọi người năm mới ấm áp, hạnh phúc, phát tài ^^

Nguồn trích dẫn mmo-vn.com
admin
admin
Admin
Admin

https://bestptc.forum-viet.com

Incrasebux Quy Định Về Việc Nhận Tiền Thanh Toán Empty Re: Incrasebux Quy Định Về Việc Nhận Tiền Thanh Toán

Bài gửi by tranvietdung Wed Feb 16, 2011 2:21 pm

Bài viết này trích của tui đây mà Very Happy

[You must be registered and logged in to see this image.]

(tui không chèn link ref vô banner, để cho các bác ủng hộ chủ topic và thấy Incrasebux ngon như thế nào, tui earned hơn 1k6$ roài đấy)

Chúc bác làm ăn phát tài!

Được sửa bởi tranvietdung ngày Wed Feb 23, 2011 2:31 pm; sửa lần 1.

tranvietdung
Thành viên dự bị

Incrasebux Quy Định Về Việc Nhận Tiền Thanh Toán Empty Re: Incrasebux Quy Định Về Việc Nhận Tiền Thanh Toán

Bài gửi by carond Wed Feb 16, 2011 2:47 pm

chúc mừng bác nhé tui hơn 1k4$ roài cơ à, em mới zô ptc nên hới mù , hi hi Very Happy
carond
carond
Thành viên mới
Thành viên mới

Incrasebux Quy Định Về Việc Nhận Tiền Thanh Toán Empty chúc mừng bạn nha !

Bài gửi by admin Wed Feb 16, 2011 3:21 pm

tranvietdung đã viết:Bài viết này trích của tui đây mà Very Happy

[You must be registered and logged in to see this image.]

(tui không chèn link ref vô banner, để cho các bác ủng hộ chủ topic và thấy Incrasebux ngon như thế nào, tui earned hơn 1k4$ roài đấy)

Chúc bác làm ăn phát tài!
Đây là diễn đàn chung cho cộng đồng PTC & MMO , bạn cứ chèn chèn link ref vô banner đi, Rolling Eyes , mình chỉ mở topic ra để các TPCer vô chỉ giáo và thảo luận, cho forum thêm phần sôi nổi thôi , thank bạn!
admin
admin
Admin
Admin

Bài gửi by tranvietdung Wed Feb 16, 2011 3:35 pm

Được Admin bật đèn xanh thì mình xin đăng bài viết của mình về Incrasebux cho các bạn tham khảo!

Many thanks Admin!

[You must be
registered and logged in to see this image.]

Tôi kiếm 8$ mỗi ngày như thế nào ???:

Thông tin chung về Upgrade account:

Luật thanh toán của site Incrasebux:

Proof 240$ của một Pro Incrasebux:

Proof của mình, 3 cái gần đây nhất!:

Chìa khóa thành công với Incrasebux!:

Bạn nào chưa tham gia trang này thì giúp mình một tay nhé, dù gì mình cũng bỏ công viết bài giới thiệu.

Đăng ký đây nha[You must be registered and logged in to see this image.] [You must be registered and logged in to see this link.]

Ai muốn chơi Incrasebux kể cả những bạn đã có account rồi, trong khả năng mình sẽ supprot các bạn hết mình, Yahoo chat: [You must be registered and logged in to see this link.]

[You must be

Ngoài ra mình còn chiến các site sau đây cũng rất ổn định

[You must be

(Buxify - Một kênh đầu tư các bạn có thể tham khảo bài viết về Buxify tại [You must be registered and logged in to see this link.])

Mình xin phép bác @intelceleron được copy bài của bác để anh em mới có thể tham khảo, xin chân thành cảm ơn!

PTC viết tắt của paid-to-click (trả tiền để click quảng cáo)

Những điều kiện đầu tiên:

1. Là người biết kiên nhẫn
  2. Hứng thú với việc kiếm tiền trên mạng
  3. Phải có lập trường đứng vững trước những lời nói ngã nói nghiêng

Muốn kiếm tiền trên mạng thì cần phải có 3 loại tài khoản trực tuyến thông dụng, cụ thể ở đây là:

- Libertyreserve (LR) [You must be registered and logged in to see this link.]
- Alertpay (AP) [You must be registered and logged in to see this link.]
- Paypal (PP) [You must be registered and logged in to see this link.]

Thông thường các site PTC có 3 hình thức thanh toán trên.

Để tìm hiểu site PTC nào tốt bạn cần quan tâm đến các chi tiết:

• Nó pay bao nhiêu tiền cho 1 ads : thường 1 ads nó chỉ trả 0.01-0.02$ là cao.
  • 1 site PTC điển hình 1 ngày 4 ads-6 ads là nhiều.
  • Tuyến dưới (người mình giới thiệu = Referrals) kiếm được 50% giá trị referrals click.
  • Minimum payout (số tiền thấp nhất để rút ra) là 1-2$.
  • Thời gian thanh toán: pay lập tức, 24h, 5-7 ngày.

Cách chơi

• Đăng ký site, điền đầy đủ thông tin, ID Paypal hoặc AlertPay là cái email của mình.
  • Login.
  • Surf ads hoặc là browe ad ( có chử Advertisements (ad) thì click vào ^^).
  • Click vào quảng cáo.
  • Đợi 30s hoặc là thanh flash chạy hết.
  • Done.

Nếu chơi một mình thì khó mà giàu được các bạn cần phải có thật nhiều Referrals (ref).

Ref chia làm 2 loại:

1. Direct Referrals: tự mình tìm kiếm (giới thiệu bạn bè, vào các forum MMO quảng cáo, trả % cho ref…)
  2. Rented Referrals: mua referral từ site PTC mình tham gia (khi rent mà ref không click thì Recycle (đổi ref mới) chúng khoảng 5-7 ngày không click thì rent là được, tùy tình hình mà có quyết định phù hơp ^^.

Trước khi đăng ký site PTC cần khảo sát chút về nó để tránh SCAM (không trả tiền cho mình):

1. Số tiền đã trả cho các members.
  2. Số members tham gia (>=1000).
  3. Vào forum xem coi các members phản ánh thế nào.
  4. etc.

NẾU LÀ NEWBIE THÌ NÊN THAM GIA HỘI PTC ĐỄ ĐƯƠC CHỦ HỘI TRẢ % CHO MìNH, site uy tin -không scam- không thể cheat NEOBUX Very Happy

TOOL CHO PTC:

1. SỬ DỤNG trình duyệt Mozilla Firefox:down cái addon này [You must be registered and logged in to see this link.]
  2. [You must be registered and logged in to see this link.] (script này dùng để loại bỏ quảng cáo load cho nhanh)
  3. [You must be registered and logged in to see this link.] (Destroy Countdowns for General Bux)

Cài xong addon sẽ thấy biểu tượng mặt con khỉ ở góc dưới bên phải. Và install 2 Script . Done.

Cố gắng tuyển người dưới mình thật nhiều, gia nhập vào khoảng 3 site uy tín, như vậy 1 tháng 4-50$ cũng không khó lắm nhỉ ^^

[You must be

tranvietdung
Thành viên dự bị

Bài gửi by ptc Wed Feb 16, 2011 3:57 pm

Một bài viết tâm huyết , thank you!
bạn có thể chuyên bài (Một kênh đầu tư các bạn có thể tham khảo bài viết về Buxify ) về forum nay không ?
ptc
ptc
Thành viên mới
Thành viên mới

Bài gửi by admin Wed Feb 16, 2011 4:34 pm

ptc đã viết:Một bài viết tâm huyết , thank you!
bạn có thể chuyên bài (Một kênh đầu tư các bạn có thể tham khảo bài viết về Buxify ) về forum nay không ?
Bạn ptc có thể tham khảo ở room này : [You must be registered and logged in to see this link.]
admin
admin
Admin
Admin

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics