Chào mừng bạn ghé thăm bestPtc.forum-viet , chúc bạn một ngày hạnh phúc và may mắn !Bạn đang xem diễn đàn với tư cách là khách với nhiều hạn chế. Đăng kí ngay một tài khoản miễn phí để bạn có thể sử dụng tất cả các tính năng của diễn đàn như gởi bài viết, gởi tin nhắn cho thành viên khác, tham gia bình chọn, gởi hình ảnh, chat, xem danh sách bài viết mới, kết bạn, viết blog,...và hơn nữa để chúng ta cùng nhau thảo luân và đóng góp xây dựng bestPtc.forum-viet tốt hơn ! thân ái , admin.

Join the forum, it's quick and easy

Chào mừng bạn ghé thăm bestPtc.forum-viet , chúc bạn một ngày hạnh phúc và may mắn !Bạn đang xem diễn đàn với tư cách là khách với nhiều hạn chế. Đăng kí ngay một tài khoản miễn phí để bạn có thể sử dụng tất cả các tính năng của diễn đàn như gởi bài viết, gởi tin nhắn cho thành viên khác, tham gia bình chọn, gởi hình ảnh, chat, xem danh sách bài viết mới, kết bạn, viết blog,...và hơn nữa để chúng ta cùng nhau thảo luân và đóng góp xây dựng bestPtc.forum-viet tốt hơn ! thân ái , admin.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Các MOD cần lưu ý tới vấn đề bảo mật cho diễn đàn

Go down

Các MOD cần lưu ý tới vấn đề bảo mật cho diễn đàn  Empty Các MOD cần lưu ý tới vấn đề bảo mật cho diễn đàn

Bài gửi by admin Tue Jan 25, 2011 1:50 pm

Do hầu hết anh em chúng ta đều là dân "không chuyên nghiệp", khi diễn đàn phát triển lớn hơn lên, sẽ có nhiều vấn đề cần phải được quan tâm, nhất là vấn đề các MOD tự bảo vệ mình, chính là bảo vệ cho diễn đàn.
*có một số vấn đề Admin muốn nhắc nhở anh em MOD cần thật sự chú ý:

1) Không đặt pw quá đơn giản
2) Lưu ý rằng sự an toàn của các bạn, chính là sự an toàn của toàn bộ anh em hoạt động trong diễn đàn chúng ta.

*Admin kêu gọi các bạn có ý thức trách nhiệm trong việc phòng chống và tự bảo vệ, để đảm bảo tính an toàn cho diễn đàn.

Nếu diễn đàn có các thành viên IT, các bạn phát hiện ra được những lỗ hổng bảo mật nào, mong các bạn hỗ trợ và cung cấp thông tin cho Admin qua email để kịp thời khắc phục và sửa chữa.

Trân trọng
admin
admin
Admin
Admin

https://bestptc.forum-viet.com

- Similar topics