Chào mừng bạn ghé thăm bestPtc.forum-viet , chúc bạn một ngày hạnh phúc và may mắn !Bạn đang xem diễn đàn với tư cách là khách với nhiều hạn chế. Đăng kí ngay một tài khoản miễn phí để bạn có thể sử dụng tất cả các tính năng của diễn đàn như gởi bài viết, gởi tin nhắn cho thành viên khác, tham gia bình chọn, gởi hình ảnh, chat, xem danh sách bài viết mới, kết bạn, viết blog,...và hơn nữa để chúng ta cùng nhau thảo luân và đóng góp xây dựng bestPtc.forum-viet tốt hơn ! thân ái , admin.

Join the forum, it's quick and easy

Chào mừng bạn ghé thăm bestPtc.forum-viet , chúc bạn một ngày hạnh phúc và may mắn !Bạn đang xem diễn đàn với tư cách là khách với nhiều hạn chế. Đăng kí ngay một tài khoản miễn phí để bạn có thể sử dụng tất cả các tính năng của diễn đàn như gởi bài viết, gởi tin nhắn cho thành viên khác, tham gia bình chọn, gởi hình ảnh, chat, xem danh sách bài viết mới, kết bạn, viết blog,...và hơn nữa để chúng ta cùng nhau thảo luân và đóng góp xây dựng bestPtc.forum-viet tốt hơn ! thân ái , admin.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nên Cài Đặt Thời Gian Thuê Rent Ref Neobux Vào Buổi Sáng

Go down

Nên Cài Đặt Thời Gian Thuê Rent Ref Neobux Vào Buổi Sáng Empty Nên Cài Đặt Thời Gian Thuê Rent Ref Neobux Vào Buổi Sáng

Bài gửi by admin Wed Mar 09, 2011 5:40 pm

Xin chào các bạn,
Nếu như vào thời điểm này năm 2009, thì có lẽ từ kiếm tiền online còn lạ lẫm, và càng lạ lẫm hơn với PTC, với neobux. Nhưng bây giờ, chúng ta bước sang năm Tân Mão 2011 rồi, internet ở Việt Nam lúc này đã dẫn đi vào từng con phố nhỏ nơi thôn nông, kiếm tiền online hay làm thêm trực tuyến online không còn xa lạ nữa.
Và neobux là 1 trong những website giúp chúng ta thực hiện điều đó. Với neobux, chúng ta biết nâng cấp và thuê rent referrals để kiếm lãi, xong khi đã upgrade account lên rồi thì việc thuê referrals cũng không còn đơn giản nữa.
Rất nhiều bạn đã thắc mắc tại sao sao thuê rent ref hoài không được.
Vậy hôm nay mình xin chia sẻ tí chút kinh nghiệm thuê ref của mình. Tài khoản bạn đã nâng cấp thì neobux sẽ cho bạn 2 chọn lựa là cài đặt hai mốc thời điểm ( thời gian ) trong ngày để thuê rent referrals, và mình thường chọn một mốc vào buổi sáng và 1 mốc vào buổi tối. Thời gian đầu mình hay chọn vào giờ gần trưa và buổi tối thì chọn vào khoảng tầm 21-2h sáng. Tuy nhiên, sau nhiều lần thay đổi mốc thời gian này, mình nhận thấy rằng nếu mốc thời gian thuê vào khoảng 7-10h sáng thì thuê referrals rất dễ, mốc buổi tối khoảng 17-19h là hợp lý nhất.
Nếu muộn hơn các mốc thời gian này thì việc thuê referrals rất khó hoặc thuê được rất ít referrals.
Ngoài ra, sau khi thuê referrals các bạn nên tiến hành lọc referrals nhé ( không nên recycle rent referrals làm gì, hãy để hết hạn 30 ngày và nếu nó click cho chúng ta có lãi thì gia hạn ( renew referrals ) ref...
Trên đây là chút ít kinh nghiệm của mình trên neobux, xin chia sẻ cùng các bạn, chúc các bạn phát đạt và có nhiều tiền với neobux!
admin
admin
Admin
Admin

https://bestptc.forum-viet.com

- Similar topics