Chào mừng bạn ghé thăm bestPtc.forum-viet , chúc bạn một ngày hạnh phúc và may mắn !Bạn đang xem diễn đàn với tư cách là khách với nhiều hạn chế. Đăng kí ngay một tài khoản miễn phí để bạn có thể sử dụng tất cả các tính năng của diễn đàn như gởi bài viết, gởi tin nhắn cho thành viên khác, tham gia bình chọn, gởi hình ảnh, chat, xem danh sách bài viết mới, kết bạn, viết blog,...và hơn nữa để chúng ta cùng nhau thảo luân và đóng góp xây dựng bestPtc.forum-viet tốt hơn ! thân ái , admin.

Join the forum, it's quick and easy

Chào mừng bạn ghé thăm bestPtc.forum-viet , chúc bạn một ngày hạnh phúc và may mắn !Bạn đang xem diễn đàn với tư cách là khách với nhiều hạn chế. Đăng kí ngay một tài khoản miễn phí để bạn có thể sử dụng tất cả các tính năng của diễn đàn như gởi bài viết, gởi tin nhắn cho thành viên khác, tham gia bình chọn, gởi hình ảnh, chat, xem danh sách bài viết mới, kết bạn, viết blog,...và hơn nữa để chúng ta cùng nhau thảo luân và đóng góp xây dựng bestPtc.forum-viet tốt hơn ! thân ái , admin.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chiến lược kiếm 50k/ngày cùng VN Ipanel (Và có thể hơn thế nữa)

2 posters

Go down

Chiến lược  kiếm 50k/ngày cùng VN Ipanel (Và có thể hơn thế nữa) Empty Chiến lược kiếm 50k/ngày cùng VN Ipanel (Và có thể hơn thế nữa)

Bài gửi by firewall9x Tue May 24, 2011 7:21 pm

Hôm trước mình đã giới thiệu chi tiết về cách kiếm tiền tại VN IPannel Online rồi ,bạn nào chưa biết về VN Ipanel Online có thể tham khảo thêm tại http://kiemtientructuyen2011.blogspot.com/2011/05/kiem-tien-online-50kngay-cung-vn-ipanel.html. Còn hôm nay mình sẽ hướng dẫn các bạn chiến thuật kiếm tiền thu nhập trên 50k/ngày cùng VN Ipanel Online,nếu bạn đã có chút kinh nghiệm thì thu nhập còn cao hơn thế nữa.
Trang web VN Ipanel Online tuy dán mác Offers (kiếm tiền trên hình thức trả lời câu hỏi)
nhưng thực chất,khoản thu nhập chính đều phụ thuộc vào việc giới thiệu cho người khác để nhận tiền (ref).Trang web này trả ref cao nhất mà mình từng biết (0,5 USD/người). Các bạn cứ tính thử xem, mỗi ngày chỉ việc post bài lên forum,giới thiệu khoảng 10 người thì số tiền 100.000 VNĐ đã thuộc về bạn .Và sau đây mình sẽ hướng dẫn các bạn cách lấy link giới thiệu cùng bạn bè :
+ Đăng nhập email và pass đã đăng ký vào trang chủ :

Chiến lược  kiếm 50k/ngày cùng VN Ipanel (Và có thể hơn thế nữa) Noname
+ Tiếp tục làm theo hình sau :
Chiến lược  kiếm 50k/ngày cùng VN Ipanel (Và có thể hơn thế nữa) Noname1
Việc bạn cần làm sau đó là viết bài đăng trên các diễn đàn lớn về MMO như mmo4vn ,bestptc , kiemtienviet v.v.v...để gặt hái thành quả thui ^^ .Số lượng tiền chảy vảo túi bạn nhiều hay ít còn tuỳ thuộc vào trình độ marketing online của bạn.Chúc bạn thành công! cheers
Link đăng ký tại đây :Click Here

firewall9x
Thành viên dự bị

Chiến lược  kiếm 50k/ngày cùng VN Ipanel (Và có thể hơn thế nữa) Empty Re: Chiến lược kiếm 50k/ngày cùng VN Ipanel (Và có thể hơn thế nữa)

Bài gửi by firewall9x Wed May 25, 2011 9:24 am

Tham gia cùng mình nào các bạn.Số lượng thành viên tham gia ở VN vẫn còn ít.Cơ hội còn rất nhiều giành cho các bạn
Chiến lược  kiếm 50k/ngày cùng VN Ipanel (Và có thể hơn thế nữa) Anhso-092111_Noname Very Happy

firewall9x
Thành viên dự bị

Chiến lược  kiếm 50k/ngày cùng VN Ipanel (Và có thể hơn thế nữa) Empty Re: Chiến lược kiếm 50k/ngày cùng VN Ipanel (Và có thể hơn thế nữa)

Bài gửi by firewall9x Thu May 26, 2011 9:34 am

Tham gia cùng mình nào các bạn !

firewall9x
Thành viên dự bị

Bài gửi by kingkong111411 Mon Jun 13, 2011 2:24 pm

Hay quá để mình Thử xem sao

Chiến lược  kiếm 50k/ngày cùng VN Ipanel (Và có thể hơn thế nữa) Register

kingkong111411
Thành viên dự bị

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics