Chào mừng bạn ghé thăm bestPtc.forum-viet , chúc bạn một ngày hạnh phúc và may mắn !Bạn đang xem diễn đàn với tư cách là khách với nhiều hạn chế. Đăng kí ngay một tài khoản miễn phí để bạn có thể sử dụng tất cả các tính năng của diễn đàn như gởi bài viết, gởi tin nhắn cho thành viên khác, tham gia bình chọn, gởi hình ảnh, chat, xem danh sách bài viết mới, kết bạn, viết blog,...và hơn nữa để chúng ta cùng nhau thảo luân và đóng góp xây dựng bestPtc.forum-viet tốt hơn ! thân ái , admin.

Join the forum, it's quick and easy

Chào mừng bạn ghé thăm bestPtc.forum-viet , chúc bạn một ngày hạnh phúc và may mắn !Bạn đang xem diễn đàn với tư cách là khách với nhiều hạn chế. Đăng kí ngay một tài khoản miễn phí để bạn có thể sử dụng tất cả các tính năng của diễn đàn như gởi bài viết, gởi tin nhắn cho thành viên khác, tham gia bình chọn, gởi hình ảnh, chat, xem danh sách bài viết mới, kết bạn, viết blog,...và hơn nữa để chúng ta cùng nhau thảo luân và đóng góp xây dựng bestPtc.forum-viet tốt hơn ! thân ái , admin.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Cách giới thiệu trang web kiếm ref hiệu quả

Go down

Cách giới thiệu trang web kiếm ref hiệu quả Empty Cách giới thiệu trang web kiếm ref hiệu quả

Bài gửi by admin Tue Jan 25, 2011 9:12 am

Một trong những cách để bài viết của bạn được nhiều người biết đến là spam bài viết tại các diễn đàn. Nhưng phải Spam ở trang web cùng chủ đề , nếu Spam link tinh sẽ bị xóa rất mất công . Cách đa dụng nhất là trả lời dưới các bài viết bằng cách sau , nội dung mẫu : muốn kiếm tiền thì vào đây . Trang web kiếm tiền uy tín đây nè (đừng post 1 bài diễn hay link trực tiếp rất dễ bị xóa ) (link mẫu của tôi ) [You must be registered and logged in to see this link.] . Như vậy là tôi đã quảng cáo thành công . Đây là cách thông dụng với các trang web khác chủ đề như raothue.vn , trieudo.com , cuocsongso.com ... Không phải cứ hễ bạn Post 1 bài hay Spam nó trên nhiều diễn đàn sẽ có nhiều lượt xem . Mà phải Spam khôn khéo . Cách đa dụng là xài Google : điền vào đó từ khoá : kiem tien tren mang , viec lam , forum kiem tien : nó sẽ cho ra hàng loạt kết quả . Mục đích duy nhất là quảng cáo 2 chiều ( 1 .bài Spam tại những trang trong kết quả tìm kiếm Google sẽ có thứ hạng cao nhất ( nết bạn không chọn Spam trong top 10 kết quả thì bạn thật thiếu sáng suốt ) .thứ 2 , bài viết gốc tại diễn đàn post sẽ tăng hạng trong kết quả tìm kiếm của Google ) . Qua phân tích bạn sẽ chọn giải phát Spam bài viết hay là Spam link liên kết , kết quả sẽ đánh giá cách bạn làm . BQT sẽ cố gắng chia sẻ tối đa những cách kiếm tiền cho các bạn . Hãy ủng hộ work4vn.com bằng cách dán link liên kết tới 1trong những bài viết tại work4vn.com nhé . Cám ơn đã ghé thăm và đọc mấy dòng chia sẻ này .
Dưới đây là các trang ptc uy tín mà hiên giờ mình đang tham gia, có trang nào ở đươi mà anh em chua tham gia thì ủng họ mình cái ,thank much.

[You must be registered and logged in to see this link.]
admin
admin
Admin
Admin

https://bestptc.forum-viet.com

- Similar topics