Chào mừng bạn ghé thăm bestPtc.forum-viet , chúc bạn một ngày hạnh phúc và may mắn !Bạn đang xem diễn đàn với tư cách là khách với nhiều hạn chế. Đăng kí ngay một tài khoản miễn phí để bạn có thể sử dụng tất cả các tính năng của diễn đàn như gởi bài viết, gởi tin nhắn cho thành viên khác, tham gia bình chọn, gởi hình ảnh, chat, xem danh sách bài viết mới, kết bạn, viết blog,...và hơn nữa để chúng ta cùng nhau thảo luân và đóng góp xây dựng bestPtc.forum-viet tốt hơn ! thân ái , admin.

Join the forum, it's quick and easy

Chào mừng bạn ghé thăm bestPtc.forum-viet , chúc bạn một ngày hạnh phúc và may mắn !Bạn đang xem diễn đàn với tư cách là khách với nhiều hạn chế. Đăng kí ngay một tài khoản miễn phí để bạn có thể sử dụng tất cả các tính năng của diễn đàn như gởi bài viết, gởi tin nhắn cho thành viên khác, tham gia bình chọn, gởi hình ảnh, chat, xem danh sách bài viết mới, kết bạn, viết blog,...và hơn nữa để chúng ta cùng nhau thảo luân và đóng góp xây dựng bestPtc.forum-viet tốt hơn ! thân ái , admin.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Dành cho newbie tìm hiểu về kiếm tiền trên mạng

Go down

Dành cho newbie tìm hiểu về kiếm tiền trên mạng Empty Dành cho newbie tìm hiểu về kiếm tiền trên mạng

Bài gửi by admin Fri Feb 04, 2011 3:22 pm

Nếu bạn đang tìm cách kiếm tiền trên Internet. Bạn sẽ không kiếm được nếu bạn cứ kiếm tiền bằng cách đọc email mỗi ngày. Bạn cũng chẳng làm được gì khi viết 10 bài mỗi ngày. Những gì bạn thực sự cần thiết để kiếm tiền trên Internet, bạn phải coi đó là 1 nghề tay trái. Tại sao kiếm tiền trên Ineternet là thực sự? Hãy để tôi giải thích.

Kiếm tiền trên Internet là một hình thức kiếm tiền đầy kỹ thuật. Không chỉ vậy, nó còn mất rất nhiều thời gian. Nó có thể kéo dài 1 tháng hay nhiều tháng liền, bạn có thể gặp những trang lừa đảo và thế là buông xuôi. Để tìm hiểu rõ về công việc này có thể kéo dài đến vài năm. Có những người chỉ cần mấy tháng là có thể đi sâu vào và kiếm thật nhiều tiền. Tuy nhiên: Kiếm tiền trên mạng không phải là dễ thành công và có thể gây tổn thất đến cho bạn.

Nhiều người mất rất nhiều tiền trong quá trình kiếm tiền trên Internet. Nhưng bạn có thể không bỏ 1 đồng nào vẫn kiếm được ít tiền và để lại tên tuổi của bạn trong quá trình kiếm tiền. Ngoài ra, có một câu nói rất phổ biến như thế này: “Thời gian là tiền bạc”. Vì vậy, bạn lãng phí rất nhiều thời gian trong quá trình kiếm tiền trên Internet, thì đó cũng là việc bạn đã mất đi rất nhiều tiền. Thông thường, nhiều người hay đâm đầu vào những trang Web đưa ra mức lợi nhuận rất cao mà không chịu tìm hiểu về nó, thì họ sẽ mất rất nhiều.
Kiếm tiền trên Internet có rất nhiều cách.
“Chúng tôi sẽ trả bạn tiền bằng cách nhập liệu” Đó là những câu quảng cáo quen thuộc dễ dàng tìm thấy trên những trang uy tín. Họ yêu cầu rất đơn giản, chi phí để có thể làm việc, và bạn nghĩ “Nó chỉ có 10$”, nhưng rất nhiều người cũng nghĩ như bạn. Thế là trong mỗi phút họ đã kiếm từ bạn bao nhiêu là $.
Cho nên bạn hãy cố gắng tìm hiểu thật kỹ khi bước chân vào công việc đầy mạo hiểm này.
Và tôi xin chúc bạn thành công trên con đường [You must be registered and logged in to see this link.] .
Dưới đây là các trang ptc uy tín mà hiên giờ mình đang tham gia, có trang nào ở đươi mà anh em chua tham gia thì ủng họ mình cái ,thank much.

[You must be registered and logged in to see this link.]
admin
admin
Admin
Admin

https://bestptc.forum-viet.com

- Similar topics